Ngày 01/07/2024, Văn phòng Sunshine Vietnam tại Úc (Sunshine Australia) xin chúc mừng em Tăng Thị Vân Anh (Sinh năm 2002 tại TP. Hải Dương) đã gia hạn thành công Visa du học bậc Cử nhân ngành Điều dưỡng tại Đại học Griffith ở Gold Coast, Queensland, Úc.
Ngày 01/07/2024, Sunshine Australia xin chúc mừng em Đoàn Thảo Nhi (Sinh năm 2002 tại TP Hạ Long, Quảng Ninh) đã được Sunshine Vietnam tại Úc tư vấn, hỗ trợ và giải trình Hồ sơ xin gia hạn Visa du học tại Úc thành công.
Ngày 07/06/2024, Sunshine Australia xin chúc mừng em Trịnh Đoan Trang (Sinh năm 2005 tại Hải Dương) đã được cấp Visa du học Nghề tại Học viện giáo dục PAX – Melbourne, Úc.
Ngày 07/06/2024, Sunshine Australia xin chúc mừng em Trịnh Đoan Trang (Sinh năm 2005 tại Hải Dương) đã được cấp Visa du học Nghề tại Học viện giáo dục PAX – Melbourne, Úc.
Ngày 30/05/2024, Sunshine Vietnam xin chúc mừng em Lương Trọng Tưởng (Sinh năm 2004 tại Huyện Cẩm Giàng, Tỉnh Hải Dương) đã được cấp Visa du học Canada để theo học khóa Cao đẳng Kinh doanh – chuyên ngành Marketing tại Trường Cao đẳng Humber – Thành phố Toronto - Bang Ontario – Canada.
Ngày 04/05/2024, Văn phòng Sunshine Vietnam tại Úc (Sunshine Australia) xin chúc mừng em Nguyễn Thị Thu Hà (Sinh năm 1997 tại TP. Hải Dương) đã được Sunshine Vietnam tại Úc tư vấn, hỗ trợ và giải trình Hồ sơn xin Visa du học lần thứ 3 tại Úc thành công.
Ngày 26/03/2024, Văn phòng Du học Quốc tế Sunshine Vietnam tại Úc (Sunshine Australia) xin chúc mừng em Nguyễn Thị Thu Phương (sinh năm 1998 tại TP. Hải Dương) đã được cấp Visa 485 tại Úc thành công!
Ngày 13/03/2024, Văn phòng Du học Sunshine Vietnam tại Úc (Sunshine Australia) xin chúc mừng em Nguyễn Thị Thảo (sinh năm 2001 tại Nam Sách - Hải Dương) đã được cấp Visa 485 tại Úc thành công!
Ngày 22/02/2024, Văn phòng Du học Quốc tế Sunshine Vietnam tại Úc (Sunshine Australia) xin chúc mừng em Nguyễn Thế Hưng (sinh năm 2003 tại TP. Hải Dương) đã chuyển đổi từ Visa du lịch sang Visa du học dài hạn tại Úc thành công!
Ngày 07/02/2024, Sunshine Vietnam xin chúc mừng vợ chồng anh Nguyễn Đức Thành và chị Phạm Thị Thúy Vân (Thành phố Hải Dương) đã được cấp Visa du lịch để sang thăm vợ chồng con trai đang sinh sống và làm việc tại bang Queensland – Úc.